Diễn Đàn Tin Học Kp4
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Tin Học Kp4

Nơi trao đổi kiến thức, chia sẻ kinh nghiệm, giao lưu kết bạn!

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

BIKINI siêu hot đây – 146 Âu cơ – Tây Hồ - Hà Nội

Go down 
Tác giảThông điệp
hoichotm
Binh bét
Binh bét

Điểm : 360
Cám ơn : 0

BIKINI  siêu hot đây – 146 Âu cơ – Tây Hồ - Hà Nội Empty
Bài gửiTiêu đề: BIKINI siêu hot đây – 146 Âu cơ – Tây Hồ - Hà Nội   BIKINI  siêu hot đây – 146 Âu cơ – Tây Hồ - Hà Nội I_icon_minitime13/7/2014, 3:58 pm

Smart Store 146 Âu Cơ – Tây Hồ - Hà Nội
Bán buôn bán lẻ áo bơi các mẫu hot nhất 2014.
Các mẫu của Victoria secret thật sexy, hay những mẫu 2 mảnh chân váy dễ thương, những bộ nhún bèo đáng yêu, mẫu restro hot của năm nay, đồ bơi cho ngoại cỡ, đồ bơi trẻ em. Đặc biệt có hàng made in Viet Nam nha, hàng công ty, vải Hàn quốc, chất cực đẹp, màu  sắc hoa văn nổi bật.
Tất cả đều là hàng có sẵn nhé. Các bạn qua trực tiếp cửa hàng xem và thử đồ.Cửa hàng mở cửa từ 10h30 đến 21h00 nhé. Hoặc các bạn vào facebook để tham khảo hình ảnh,chúng tôi ship hàng toàn quốc nhé. [You must be registered and logged in to see this link.]

CÙNG 1 MẪU SẢN PHẨM NHƯNG NHIỀU NGUỒN HÀNG KHÁC NHAU, CHẤT LƯỢNG KHÁC NHAU, TIỀN NÀO CỦA ĐÓ, KHÁCH HÀNG NÀO ĐÃ MUA Ở SHOP MÌNH THÌ ĐỀU BIẾT CHẤT LƯỢNG SẢN PHẨM BÊN MÌNH. MINH CHỈ BÁN HÀNG CHẤT LƯỢNG CAO THÔI NHÉ.

Hướng dẫn sử dụng :
 1.Bikini mới nên giặt sơ qua với nước muối để diệt khuẩn có hại cho da
 2. Không giặt bằng máy giặt, chỉ giặt nhẹ bằng tay với nước dưới 30°C
 3. Nên lật mặt trái bikini khi giặt , không giặt với bất kì bột giặt hoặc chất tẩy rửa
 4. Sau khi giặt phơi nơi gió thoáng , không phơi trực tiếp dưới ánh nắng mặt trời
 5. Nếu có sử dụng kem hay dâu chống nắng thì tránh dây dính vào bikini

BIKINI siêu hot đây – 146 Âu cơ – Tây Hồ - Hà Nội
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tiệc bikini
» Buộc 2 phòng khám ngừng siêu âm vì tiết lộ giới tính thai nhi