Diễn Đàn Tin Học Kp4

Nơi trao đổi kiến thức, chia sẻ kinh nghiệm, giao lưu kết bạn!

IndexIndex  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

sao toi lai buon????

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
nguoidiencodon12293
Thành viên mới
Thành viên mới

Điểm : 3
Cám ơn : 0

Bài gửiTiêu đề: sao toi lai buon????   30/5/2011, 11:00 am

chao chung trinh mku :
en ten la nguyen tan dat e o huen duc hue tinh long an :
den voi chung trinh em xin duoc yeu cau bai hat " quen"do ca si khat viet trinh bai va em muon tam su voi chuong trinh ve ban than , e la mot nguoi rat phuc tap nhung doi khi lai rat don gian , trong qua khu , hien tai em dang phai doi mat voi rat nhieu chuyen lam cho em khong tcam thay nhu minh ton tai tren doi nay nhu la du thua , nhat la chuyen tinh cam , hau nhu trong suot thoi giang qua em da bi da kich rat manh .qua khu da dau kho hien tai thi cung chang ra sao. roi khong biet hien tai se nhu the nao day?bay gio em dang rat nho mot nguoi nguoi ma da den va dem lai cho e niem tin va su vui ve ,mat du trong khoang thoi gian khong lau nhung do cung la nhung ki niem khong the nao e quen duoc .rat hanh phuc va trang day cam giac khi duoc tam su va chia se cung nguoi do nnhung bay gio thi khong con gi nua khi nguoi do da bo e ma ra di vi ... e khong con gi ,em khong bang nguoi ta ,ma theo em thi cung dung nhung co le nhu vay se tot hon khi ben em thi chat nguoi do kho nhieu lam du sao thi cung chuc phuc cho nguoi do . noi vui nhu vay khong biet co dung khong nhung em cam thay em han tinh yeu lam va hinh nhu tinh yeu cung biet em han no nen no moi lam e kho vay? loi cuoi cung e mong chuong trinh ahy nhan gui loi nahn cua em cho nguoi do la " va luon yeu em va ...a van cho em...!!!" cam on chuong trinh
ruaconsitinh08
Thành viên mới
Thành viên mới

Điểm : 7
Cám ơn : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: sao toi lai buon????   19/9/2011, 4:31 pm

pan dat nek,hih nhu hoan cah cua tui kug jog pan zay do.tui cug lo iu 1 nguoi cug lop,thu ma lam tui phai nho den nguoi do chih la nu cuoi.cug chih vi nu cuoi cua ay mak da khien tui phai dau,dau rat nhiu.pay gio tui chi pit om moi tih don phuong cua mjh mak thui,moi lan nhin thay ay di cug nguoi ta thi tim cua tui cu nhu pi ai vo ai xe zay ak.tui rat mun wen ,wen di nhug ngay duoc o cah ay duoc cug ay di chug tren con duong den truog va wen ca nu cuoi cua ay.

ruaconsitinh
chiecladangroi
Quản trị viên
Quản trị viên

Điểm : 1261
Cám ơn : 22

Bài gửiTiêu đề: Re: sao toi lai buon????   20/9/2011, 7:08 am

Sẽ rất buồn khi bạn gặp một ai đó mà bạn cho rằng vô cùng có ý nghĩa đối với bạn, chỉ để cuối cùng bạn nhận ra rằng tình cảm đó sẽ chẳng bao giờ được đáp lại và bạn là người phải ra đi. Nhưng khi một cánh cửa đóng lại, một cánh cửa khác lại mở ra. Ðiều bạn cần làm là thôi không chờ đợi nơi cánh cửa đã đóng, hãy tìm một cánh cửa khác đang mở ra cho mình.

http://anhtoanvn.tk
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: sao toi lai buon????   Today at 1:29 am

sao toi lai buon????
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» HÔM NAY EM BUỒN....